മത്സരഫലങ്ങള്‍

മത്സരഫലങ്ങള്‍



കണ്ണൂര്‍ ജില്ലാ സ്കൂള്‍ കലോത്സവം അറബിക് കലോത്സവം , സംസ്കൃതോത്സവം മുഴുവന്‍ മത്സരഫലങ്ങളും പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു....അറബിക് കലോത്സവം (യു.പി വിഭാഗം) Chokli സബ്ബ്ജില്ല 65 പോയന്റുമായി ഒന്നാം സ്ഥാനത്ത് ...,Irikur,Panoor 64, Iritty Kannur North 58 ....School Point.. KADAVATHUR WEST.UPS 49point,GUPS Uliyil 43point,KOONHANCODE U P S 37 point ......അറബിക് കലോത്സവം ഹൈസ്കൂള്‍ Payyannur സബ്ബ് ജില്ല 86 പോയിന്റുമായി ഒന്നാമത് ...Kannur North 83 പോയിന്റുമായി രണ്ടാമത് .. Chokli 81 പോയിന്റുമായി മൂന്നാമത് School Point SABTMHigh School Thayineri 76 പോയിന്റുമായി ഒന്നാമത്... SEETHI SAHIB H S S TALIPARAMBA , RAJEEVGANDHI MEMORIAL HS MOKERI 46 പോയിന്റുമായി രണ്ടാമത് , CHOTHAVOOR HS. CHAMPAD 42 പോയിന്റുമായി മൂന്നാമത് സംസ്കൃതോത്സവം യു.പി Kannur North സബ്ബ്ജില്ല 81 പോയന്റുമായി ഒന്നാമത് .Iritty,Panoor 80 പോയിന്റുമായി രണ്ടാമത് Payyannur 79 മൂന്നാമത് School Point ..KOROM D S A U P S 51 point KARIPPAL SVUPS 36 point MAVILAYI U P S 31 point ......ഹൈസ്കൂള്‍ വിഭാഗം സംസ്കൃതോത്സവം മുഴുവന്‍ മത്സരഫലങ്ങളും പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു...Mattannur സബ്ബജില്ല 86പോയിന്റുമായി ഒന്നാമത് - Thalassery North 80 ,Thaliparamba North 78 Kannur South 78 School Point Mambaram HSS 74 Point Kuthuparamba HS 59 point RAJEEVGANDHI MEMORIAL HS MOKERI 58 point

All Result

കലോത്സവം യു.പി.ഹൈസ്കൂള്‍ ഹയര്‍സെക്കന്ററി , സംസ്കൃതോത്സവം , അറബിക് കലോത്സവം മുഴുവന്‍ മത്സരഫലങ്ങളും പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു
കണ്ണൂര്‍ ജില്ലാ സ്കൂള്‍ കലോത്സവം മത്സരഫലങ്ങള്‍ All Result Click Here
സ്ക്കൂളുകളുടെ പോയന്റ് നിലClick Here ചെയ്യുക
കണ്ണൂര്‍ ജില്ലാ സ്കൂള്‍ കലോത്സവം സബ്ബ് ജില്ല പോയിന്റ് നില Click Here

flash news

കണ്ണൂര്‍ ജില്ലാ സ്കൂള്‍ കലോത്സവം UP General വിഭാഗത്തില്‍ Payyannur 146 പോയിന്റുമായി ഒന്നാമത് Kannur North,140..Panoor 138 . HS General വിഭാഗത്തില്‍ Kannur North 371 പോയിന്റുമായി ഒന്നാമത്... Payyannur 269, Kannur South 266... ..HSS Generalവിഭാഗത്തില്‍ Kannur North 388 പോയിന്റുമായി ഒന്നാം സ്ഥാനത്ത് Payyannur 340 രണ്ടാം സ്ഥാനത്ത് Madayi 318 മൂന്നാമത്....
കലോത്സവം സ്കള്‍ പോയിന്റ് നിലയില്‍ UP General വിഭാഗത്തില്‍ St.Teresa`S A.I.H.S.S.Kannur 58 പോയിന്റ് ഒന്നാമത് Tharuvanatheru UPS 45 പോയിന്റ് ...GUPS Mattannur 40 .... HS General HS വിഭാഗത്തില്‍ RAJEEVGANDHI MEMORIAL HS MOKERI 164 പോയിന്റ് നേടി ഒന്നാമത് Kadambur Higher Secondary School 134 പോയിന്റ് Sacred Heart Girls H S S Thalassery 111 ... HSS General വിഭാഗത്തില്‍ Mambaram HSS 132 പോയിന്റുമായി ഒന്നാമത് Kadambur Higher Secondary 123 പോയിന്റുമായി രണ്ടാമത് School,St.Teresa`S A.I.H.S.S.Kannur 121 പോയിന്റുമായി മൂന്നാമത് ...

മത്സരഫലങ്ങള്‍


കലോത്സവം മൂഴൂവന്‍ മത്സര ഫലങ്ങള്‍ക്കായി ഇവിടെ ക്ലിക്കു ചെയ്യുക 



Result:UP General
  301 - Prasangam - Malayalam
Reg. NoCode No.NameSTDSchool NameGradePoint
191729 AKHIL.C.A7 Kayaralam U.P.School Kanool
457028 PRIYAMOL JAMES7 Manhalampuram .UPS
213921 HARSHA. K.A7 SABTMHigh School Thayineri
517333 AKSHAY MOHAN7 ST JOSEPH`S H S PUSHPAGIRI
316034 ASHMIKA MOHAN7 PRM HSS PANOOR
559323 ANUSREE. P.V7 Govt.Brennen HSS Thalassery
94126 SIDHARTH K.R7 EDAMANA UPS
82130 ALAN GEORGE7 Nirmala U P School Chemperi
145132 SIVAPRIYA P V7 GUPS PAPPINISSERI WEST
347427 SINSHA M7 Kannavam UPS
379531 SMRUTHI JAGATHEESH7 Pariyaram UPS
485222 AKSHARA.P.K5 Kadambur Higher Secondary School
13725 ARYA SATHEESH6 Varam U.P. School
265224 JITHIN.V7 KARARATH UPS
615520 JISHNA. M7 Kelalur UPS
  302 - Prasangam - English
Reg. NoCode No.NameSTDSchool NameGradePoint
344223 ARJUN VIGHNESH S7 Kuthuparamba UPS
17136 MARIETTE JUANITA PEREIRA6 St.Teresa`S A.I.H.S.S.Kannur
429327 ADADHEENA BABU7 Ambayathode UPS
393337 PRAYAG.G.SURESH7 Koodali HSS
559340 ANUSREE. P.V7 Govt.Brennen HSS Thalassery
269639 REEHA K.V7 CHAMPAD WEST UPS
56022 AMALA JAMES5 St.Joseph`s U.P.School Arabi
523533 ASHBY JIJI6 ST MARYS ENGLISH MEDIUM HIGH SCHOOL
NADUVIL
  303 - Prasangam - Hindi
Reg. NoCode No.NameSTDSchool NameGradePoint
309240 AJWAD.T7 SARASWATHIVIJAYAM UPS
630328 MRUNAL VISWANATH7 Guruvilasam PC BUPS
390136 DRISYA.P7 Malur UPS
20333 NADHEENA.S7 Govt. T.T.I. For Men
123939 BIJESH.V.V7 GUPS PURACHERY
148135 ANANTHU P K7 RAMAGURU UPS
563029 SAYOOJA. P7 Dharmadam Coronation Basic UPS
459227 JOFFIA THERESE JOLLY7 St Johns UPS Thondiyil
222137 AKHILA. P.P7 ETTUKUDUKKA U P S
80434 AKSHAY MOHAN6 G.H.S. Nedungome
360231 JYOTHIKA T V5 Vattipram UPS
469432 SREERANJ.K7 KADAMBOOR NORTH U P S
534630 ANJITHA PV7 KUTTIYERI GUPS
  304 - Padyamchollal - Malayalam
Reg. NoCode No.NameSTDSchool NameGradePoint
316333 MUHAMMED ALTHAF.P.C7 ABDURAHIMAN SMARAKAM UPS
355823 VAISHNA CHANDRAN7 Ranijai HSS, Nirmalagiri
106524 ADITHYA. B.S5 GHSS KOTTILA
3132 AYANA K PRADEEP7 Machery New U.P. School
435726 CHRISTEENA TOM6 St.Marys HSS Edoor
382820 VYSHAKH.M7 GUPS Mattannur
580822 ARSHA AJAYAN7 Palayad Basic UPS
488721 AMBILI.S.R7 Kadambur Higher Secondary School
158425 DHANYA SUDHAKARAN7 DESASEVA UPS KANNAADIPARAMBA
613630 KEERTHANA .TK7 Mambaram UPS
262127 SANDRA .K6 PANNIANNURE ARAYAKKOOL UPS
61534 ATHUL M M7 Govt. U.P.School Nuchiyad
515731 KRISHNAPRIYA P V6 VAYATTUPARAMBA SJUPS
219229 HARISREE.V7 KOROM D S A U P S
191928 ANAGHA MANOJ6 Kayaralam U.P.School Kanool
  305 - Padyamchollal - English
Reg. NoCode No.NameSTDSchool NameGradePoint
16726 ERICA MARIA D'CRUZ7 St.Teresa`S A.I.H.S.S.Kannur
269438 ANANYA.K.V7 CHAMPAD WEST UPS
355939 THEERTHA ANAND7 Ranijai HSS, Nirmalagiri
591722 MIRZA SHAZEEM UMMER7 St.Joseph`s HSS Thalassery
94931 ARUNDHATHI NAMBIAR.P.E7 BAKHITHA ENGLISH MEDIUM SCHOOL
CHERUKUNNU
526733 JIS MATHEW7 ALAKODE NIRMALA UPS
457040 PRIYAMOL JAMES7 Manhalampuram .UPS
182132 ANUSREE.T.K7 Morazha AUP School
613720 AFNAN ABDULRAHMAN7 Mambaram UPS
56423 JEEVA JIMMY5 Cherupushpam U.P.School
Chanadanakampara
233830 AJMAL.K7 KARIVELLOOR NORTH A U P S
155837 BHAGYA.P7 KORJAN UPS
389436 KAVYA.K.V5 Kanhileri UPS
475927 RAFA MUSTHAFA5 KIZHUNNA SOUTH U P S
304834 SAFNA SHERIN6 NAJATHUL ISLAM NURSURY And UPS
  306 - Padyamchollal - Arabic
Reg. NoCode No.NameSTDSchool NameGradePoint
316337 MUHAMMED ALTHAF.P.C7 ABDURAHIMAN SMARAKAM UPS
199032 NAJIHA.K.K7 Govt.High School Chattukakappara
132233 RAMEESA.V6 GMUPS MADAYI
145225 MUHAMMED JASIM. C7 GUPS PAPPINISSERI WEST
354029 ALTHAF.K.P7 Kuthuparamba HS
475628 THAMNNA.P.K7 THOTTADA WEST U P S
61627 MUBASHIRA M.P7 Govt. U.P.School Nuchiyad
3334 FASEELA. P7 D.I.S.Girls H.S.S.Kannur
379222 SHAHANA SHIRIN.VV6 Vengad Mopla UPS
600624 NAHANA. C. C. O7 Tharuvanatheru UPS
216930 RIYAS T7 SABTMHigh School Thayineri
564031 ZENHA PARVEEN7 Govt.Girls HSS Thalassery
512926 NAFSAL C P6 TALIPARAMBA GMUPS
261935 MUHAMMED MUBAS O K7 CHOKLI UPS
  307 - Padyamchollal - Urudu
Reg. NoCode No.NameSTDSchool NameGradePoint
323630 MUHAMMED SARIYA.T7 KADAVATHUR WEST.UPS
569224 FATHIMA ZAMHA. K6 M M H S S Thalassery
50132 ABHIJITH K V7 Govt. U.P.School Payyavoor
221131 MEGHANA.C.K7 PATTY AMMA A U P S KARIVALLOOR
367223 VARNA.N.K7 Kadirur East UPS
382937 SARIGA.E6 GUPS Mattannur
600633 NAHANA. C. C. O7 Tharuvanatheru UPS
467229 VISMAYA.V.V6 NARICKODE U P S
17239 FATHIMA THABASSUM.M7 St.Teresa`S A.I.H.S.S.Kannur
260925 SNEHA PAVITHRAN7 KITANHI UPS
519540 INDULEKHA.K.C6 KARIPPAL SVUPS
424926 KRISHNA.T.BABU6 GUPS Thalakkani
107736 FATHIMA.P.P.6 GMUPS PAYANGADI
185935 APARNA.K7 Parassinikkadavu U.P. School
162534 ASHITHA ANIL6 AZHKODE WEST UPS
  308 - Padyamchollal - Hindi
Reg. NoCode No.NameSTDSchool NameGradePoint
548128 SREEJITHA .V7 TAGORE VIDYANIKETHAN GOVT H S S
111434 YADULAL. P.V6 KADANNAPPALLY UPS
216732 SRIJANRAM6 SABTMHigh School Thayineri
268120 ALTHAF S7 OLAVILAM UPS
465424 ANANGHA M O7 SANKARA VILASAM G P U P S MAKRERI
56629 JAGANATH T. RAJEEV7 Vayathur U.P.school ulikkal
7625 NANDAN B7 Varam U.P. School
147933 NIVED K7 RAMAGURU UPS
316531 FASALU RAHMAN.B.M5 ABDURAHIMAN SMARAKAM UPS
343421 KAVYA THACHARATH7 St.Xaviers UPS
184323 JITHINA.P7 Parassinikkadavu U.P. School
559830 SISIRA RAMACHANDRAN7 Vayalalam Central UPS
407227 ASWIN DEV6 GHSS Mambaram
597622 AKASH HARI.M7 Pinarayi G V Basic UPS
459226 JOFFIA THERESE JOLLY7 St Johns UPS Thondiyil
  309 - Aksharaslogam
Reg. NoCode No.NameSTDSchool NameGradePoint
95133 PRADEESH KARUN.P.K6 BAKHITHA ENGLISH MEDIUM SCHOOL
CHERUKUNNU
519528 INDULEKHA.K.C6 KARIPPAL SVUPS
404332 ABHINAYA.K.I7 Keezhallur UPS
306531 MEENAKSHI.K7 GURUDEVA SMARAKAM UPS
261830 SANDRA THILAK7 CHOKLI UPS
420920 CHAITHANYA C K7 Keezhur V.UPS
476021 SARIN R6 KIZHUNNA SOUTH U P S
34427 YASHMIKA RAJEEV7 Kadalayi South U.P. School
69422 ANJITHA RAJEEVAN7 Chengalayi U.P.School
233924 ANJANA DEVI. P7 KARIVELLOOR NORTH A U P S
613823 NANDANA JANARDHANAN7 Mambaram UPS
173729 HARITHA.P.P7 KALLIASSERI SOUTH UPS
  310 - Lalithaganam
Reg. NoCode No.NameSTDSchool NameGradePoint
613632 KEERTHANA .TK7 Mambaram UPS
420639 MARIA KURIAN7 Veerpad St Seb .UPS
382837 VYSHAKH.M7 GUPS Mattannur
232933 CHAITHANYA RAMADAS6 St.Mary`Girls High School
Kokkanissery
569230 FATHIMA ZAMHA. K6 M M H S S Thalassery
172234 APARNA C P7 IRINAVE UPS
366826 SAFWANA P6 Mangattidam UPS
106536 ADITHYA. B.S5 GHSS KOTTILA
6128 ABHIRAMI K K6 Sankaravilasam U.P.S. Kanhirode
183227 SREEKALA.P.V7 Govt.U.P.School Kadamberi
56529 SHAFNA AYOOB6 Cherupushpam U.P.School
Chanadanakampara
476331 SAYURDEV P S6 CHERUMAVILAYI U PS
260938 SNEHA PAVITHRAN7 KITANHI UPS
530335 SARATH CHANDRAN.P.K7 GOVT.MODEL RESIDENTIAL SCHOOL
KANNUR
304225 SNEHA.T6 PALATHAYI UPS
  311 - Sasthreeya Sangeetham
Reg. NoCode No.NameSTDSchool NameGradePoint
479859 AKSHAYA LAKSHMANAN7 A K G S Govt. H. S. S. Peralasseri
382844 VYSHAKH.M7 GUPS Mattannur
7657 NANDAN B7 Varam U.P. School
172240 APARNA C P7 IRINAVE UPS
266555 KRISHNENDU SATHYAN7 KADANKUNI UPS
548160 SREEJITHA .V7 TAGORE VIDYANIKETHAN GOVT H S S
563951 ANJANA SANAK .P .P5 Govt.Girls HSS Thalassery
613654 KEERTHANA .TK7 Mambaram UPS
367249 VARNA.N.K7 Kadirur East UPS
106553 ADITHYA. B.S5 GHSS KOTTILA
69558 SWATHI KP7 Chengalayi U.P.School
424950 KRISHNA.T.BABU6 GUPS Thalakkani
191956 ANAGHA MANOJ6 Kayaralam U.P.School Kanool
222346 HARISREE. K6 GUPS Kokkanam
318952 MEGHA.T7 KOLAVALLOOR UPS
  312 - Mappilappatu
Reg. NoCode No.NameSTDSchool NameGradePoint
7157 FATHIMA FIDHA N7 Al-Huda E.M. School
232959 CHAITHANYA RAMADAS6 St.Mary`Girls High School
Kokkanissery
316345 MUHAMMED ALTHAF.P.C7 ABDURAHIMAN SMARAKAM UPS
354058 ALTHAF.K.P7 Kuthuparamba HS
467455 ANJALI S6 MAVILAYI U P S
525954 ASWINI. A.M7 TRICHAMBARAM UPS
559940 RAHUL RAMACHANDRAN5 Vayalalam Central UPS
111760 AMISHA P. SANTHOSH7 CRESCENT ENGLISH MEDIUM HS
MOTTAMBRUM
404743 MUHAMMED RANEEF6 Mattannur HSS
624141 MUHAMMAD SINAN.C.K7 Govt. VHSS Kadirur
445652 ANSIL PK7 Kunnoth St Joseph UPS
194242 JUBAIRIYA. C.M7 Kolachery U.P.School
169053 RUMANA PARVEEN P7 Azhikode H.S.S. Azhikode
282044 FATHIMATHUL UMAIRA7 RAMAVILASAM HSS . CHOKLI
89656 MUFEEDA.C7 Govt. U.P.School Pazhayangadi
  313 - Nadodi Nrutham
Reg. NoCode No.NameSTDSchool NameGradePoint
459448 JINSHA.K6 Manathana Peravoor .UPS
318731 ADITHYA.K.P7 VALLIAYI UPS
383150 KAVYA KRISHNAN6 GUPS Mattannur
95223 DRISSYA.C7 BAKHITHA ENGLISH MEDIUM SCHOOL
CHERUKUNNU
222260 KRISHNENDU. P.P7 GUPS Kokkanam
556229 ABHIRAMI. T6 Govt.HSS Thiruvangad
513156 MERIN RAJ7 SSE UPS RAYROME
261758 VRINDA ASHOK7 CHOKLI UPS
16655 ARADHYA. K.C7 Mowanchery U.P. School
343646 VINAYA JOY6 St.Xaviers UPS
600453 ASRITHA P. SREEJITH5 Ponniam UPS
52459 AKHILA SURENDRAN5 S.N.U.P School Padiyoor
472957 ARYA RAMESH C K5 IVERKULAM GRAMEENA PATASALA U P
198147 VYSHNAVISWANATHAN7 IMNS Govt.High School Mayyil
169152 SANDRA S PAVITHRAN7 Azhikode H.S.S. Azhikode
  314 - Chithra Rachana - Pencil
Reg. NoCode No.NameSTDSchool NameGradePoint
254123 ARITHA.V.V7 PAYYANNUR CENTREL U P S
571624 YAMINI K7 Sacred Heart Girls H S S Thalassery
180114 AKHILA. P6 AZHIKODE SOUTH UPS
34521 PRANAV.P7 Kadalayi South U.P. School
354512 ARYA.C.S7 Kuthuparamba HS
424213 DEVIKA AMARNADH7 GHSS Manathana
266722 AISWARYA M7 KADANKUNI UPS
489011 ABHIRAM M T7 Kadambur Higher Secondary School
133020 SNEHA MOHAN7 GGVHSS CHERUKUNNU
316116 ASWIN RAJEEV7 PRM HSS PANOOR
615925 SHILPA.K.K7 Arangettuparamba Sr BUPS
182618 VYSHAL.T7 Morazha AUP School
526217 SREEHARI.E.P7 TRICHAMBARAM UPS
388619 JASARIYA. C.H7 Sivapuram HS
76515 THASLEEMA C P7 G.H.S.S. Irikkur
  315 - Chithra Rachana - Jalachayam
Reg. NoCode No.NameSTDSchool NameGradePoint
150515 MUHAMMED SHAHIL. P.M.6 Thajul uloom EMHS Valapattanam
254114 ARITHA.V.V7 PAYYANNUR CENTREL U P S
354512 ARYA.C.S7 Kuthuparamba HS
591624 IRFAN ALI.K.K6 St.Joseph`s HSS Thalassery
34519 PRANAV.P7 Kadalayi South U.P. School
119521 THANATHA. T.V7 GOPAL UPS KUNHIMANGALAM
316118 ASWIN RAJEEV7 PRM HSS PANOOR
475717 SAMYUKTHA RANJITH6 THOTTADA WEST U P S
615922 SHILPA.K.K7 Arangettuparamba Sr BUPS
80816 ANSHA MATHEW6 Govt. U.P.School Eruvassi
424111 APARNA K7 GHSS Manathana
302713 ASWATHI SANTHOSH7 CHOTHAVOOR HS. CHAMPAD
383220 ATHUL DEV.K.S7 GUPS Mattannur
182623 VYSHAL.T7 Morazha AUP School
  316 - Bharathanatyam
Reg. NoCode No.NameSTDSchool NameGradePoint
56256 ANUPAMA P6 S.V.U.P.School Parikkalam
488752 AMBILI.S.R7 Kadambur Higher Secondary School
282723 JITHIN VINOD KUMAR N V7 RAMAVILASAM HSS . CHOKLI
513140 MERIN RAJ7 SSE UPS RAYROME
222251 KRISHNENDU. P.P7 GUPS Kokkanam
95254 DRISSYA.C7 BAKHITHA ENGLISH MEDIUM SCHOOL
CHERUKUNNU
458647 MANASA .P.V7 St.Josephs HS Peravoor
624258 MALAVIKA SURESH7 Govt. VHSS Kadirur
360355 SAYAND MON7 Kuthuparamba HS
383136 KAVYA KRISHNAN6 GUPS Mattannur
306020 VIDYANGANA7 EAST VALLIYAI UPS
556253 ABHIRAMI. T6 Govt.HSS Thiruvangad
16850 SHERMINE ADLINE SANTHOSH6 St.Teresa`S A.I.H.S.S.Kannur
554535 VISHNU RAJ K6 TAGORE VIDYANIKETHAN GOVT H S S
181129 SRADDHA SHIVAN5 M.C.U.P.School Morazha
176057 CHAITHANYA.V.V6 KALLIASSERI SOUTH UPS
  317 - Mohiniyattam
Reg. NoCode No.NameSTDSchool NameGradePoint
572045 DIPSHI RAJ7 Sacred Heart Girls H S S Thalassery
16929 ANJU THOMAS7 St.Teresa`S A.I.H.S.S.Kannur
274039 ANJALI S.R7 CHOTHAVOOR HS. CHAMPAD
217040 MEENAKSHI KESAVAN7 JANAKI MEMORIAL U P S CHERUPUZHA
458648 MANASA .P.V7 St.Josephs HS Peravoor
56227 ANUPAMA P6 S.V.U.P.School Parikkalam
95330 SNEHA .A.V7 BAKHITHA ENGLISH MEDIUM SCHOOL
CHERUKUNNU
488924 ANAGHA HARIDAS7 Kadambur Higher Secondary School
363336 ABISHA T7 GHSS Chittariparamaba
600449 ASRITHA P. SREEJITH5 Ponniam UPS
318631 RIYA RAJ7 VALLIAYI UPS
401732 ASWATHI KRISHNA. V.K7 Pattannur UPS
515850 AKHILA M S7 VAYATTUPARAMBA SJUPS
198238 CHANDANA.A.V7 IMNS Govt.High School Mayyil
  318 - Kuchuppudi
Reg. NoCode No.NameSTDSchool NameGradePoint
261722 VRINDA ASHOK7 CHOKLI UPS
383126 KAVYA KRISHNAN6 GUPS Mattannur
16833 SHERMINE ADLINE SANTHOSH6 St.Teresa`S A.I.H.S.S.Kannur
95223 DRISSYA.C7 BAKHITHA ENGLISH MEDIUM SCHOOL
CHERUKUNNU
513131 MERIN RAJ7 SSE UPS RAYROME
556221 ABHIRAMI. T6 Govt.HSS Thiruvangad
458627 MANASA .P.V7 St.Josephs HS Peravoor
624228 MALAVIKA SURESH7 Govt. VHSS Kadirur
217035 MEENAKSHI KESAVAN7 JANAKI MEMORIAL U P S CHERUPUZHA
56125 SRAVANA PRASAD6 S.V.U.P.School Parikkalam
318924 MEGHA.T7 KOLAVALLOOR UPS
176020 CHAITHANYA.V.V6 KALLIASSERI SOUTH UPS
198134 VYSHNAVISWANATHAN7 IMNS Govt.High School Mayyil
479230 ASWATHI SUDHAKARAN7 A K G S Govt. H. S. S. Peralasseri
363329 ABISHA T7 GHSS Chittariparamaba
  319 - Mono Act
Reg. NoCode No.NameSTDSchool NameGradePoint
268329 NIHARIKA S MOHAN6 OLAVILAM UPS
547920 DILNA .K.V7 TAGORE VIDYANIKETHAN GOVT H S S
624240 MALAVIKA SURESH7 Govt. VHSS Kadirur
124034 SREYA.K.S7 GUPS PURACHERY
217032 MEENAKSHI KESAVAN7 JANAKI MEMORIAL U P S CHERUPUZHA
572428 ATHIRA ARUNKUMAR. K.P7 Sacred Heart Girls H S S Thalassery
216837 DARSHAN K7 SABTMHigh School Thayineri
473025 MANYA K5 IVERKULAM GRAMEENA PATASALA U P
436135 SARANYA UNNI6 St.Marys HSS Edoor
379733 VYSHNAVI.C.M7 Pariyaram UPS
57031 ALWIN T. SUNNY5 Vayathur U.P.school ulikkal
17023 NIRANJANA. JOY. M5 St.Teresa`S A.I.H.S.S.Kannur
316230 JUNA VENUGOPAL7 ABDURAHIMAN SMARAKAM UPS
145127 SIVAPRIYA P V7 GUPS PAPPINISSERI WEST
465936 SIDHARTH K6 SANKARA VILASAM G P U P S MAKRERI
344339 ABHISHEK BALAKRISHNAN6 Kuthuparamba UPS
  320 - Kathaprasangam
Reg. NoCode No.NameSTDSchool NameGradePoint
268328 NIHARIKA S MOHAN6 OLAVILAM UPS
7122 FATHIMA FIDHA N7 Al-Huda E.M. School
228420 GOPIKA.P.C6 ANNUR U P S
424827 VISHNUPRIYA .P.R7 GUPS Thalakkani
106221 NIMISHA.O.T7 NERUVAMBRAM UPS
174025 ANAGHA. C7 KALLIASSERI SOUTH UPS
382530 ABHISHEK FRANCIS6 Thoalambra UPS
316223 JUNA VENUGOPAL7 ABDURAHIMAN SMARAKAM UPS
600931 POOJA RETHEESAN5 Tharuvanatheru UPS
527626 APARNA VINOD7 MOOTHEDATH H S TALIPARAMBA
473034 MANYA K5 IVERKULAM GRAMEENA PATASALA U P
349432 VISHNU C5 Kannavam UPS
183029 ALAKA.P5 Andoor A.L.P.School Kalliassery
93633 ABHIN DEV K V7 Irikkur Rahmaniya Orphanage HS
580724 ANUPRIYA. N7 Govt.Vocational H S S Koduvally
  321 - Ottanthullal
Reg. NoCode No.NameSTDSchool NameGradePoint
415823 ARJUNKANTH7 GHSSPala
261721 VRINDA ASHOK7 CHOKLI UPS
475825 KRISHNAPRIYA K6 OORPAZHASSIKAVU U P S
198320 NAYANA.K.K6 IMNS Govt.High School Mayyil
244022 ARYA RAVINDRAN6 MANYA GURU U P S KARIVELLUR
322526 SAYANA MOHAN. M7 TPGM UPS KANNAMCODE
  322 - Katharachana - Malayalam
Reg. NoCode No.NameSTDSchool NameGradePoint
173764 HARITHA.P.P7 KALLIASSERI SOUTH UPS
572462 ATHIRA ARUNKUMAR. K.P7 Sacred Heart Girls H S S Thalassery
56358 SANDRA BIJU6 S.V.U.P.School Parikkalam
15853 HISANA. S.M7 Muthukutty U.P. School
316051 ASHMIKA MOHAN7 PRM HSS PANOOR
250063 SREELAKSHMI LAKSHMANAN6 Govt.V.H.H.S Pulingome
184452 BHAVYA.P7 Muyyam U.P.School
393257 NIMISHA.K.V6 Koodali UPS
515954 SEEANNA JOSEPH7 PULIKURUMBA SJUPS
600261 AKSHAY.K.T7 Padannakkara BUPS
106460 DEVIKA SREEJITH6 NERUVAMBRAM UPS
424350 JANET WILSON7 St Thomas UPS Karikkottakkary
469556 MEGHA PRASANTH7 Anjarakandy Higher Secondary School
265459 ASHNA RAMESAN7 KARARATH UPS
  323 - Kavitharachana - Malayalam
Reg. NoCode No.NameSTDSchool NameGradePoint
51164 SAHANA MOHANAN7 Fathima U.P.School Kudiyanmala
23151 THEERTHA RAJ.A.P7 Athirakam U.P. School
240854 ATHIRA.T.P7 KUNNARU AIDED U P S
198452 MEGHA.R7 IMNS Govt.High School Mayyil
385258 SREYA. K7 Koodali UPS
469159 MINNU.V.P7 NARICKODE U P S
615665 SARGA. K7 Kelalur UPS
559361 ANUSREE. P.V7 Govt.Brennen HSS Thalassery
530455 JITHIN.C7 GOVT.MODEL RESIDENTIAL SCHOOL
KANNUR
108057 LIBA.B.6 GGHSS MADAYI
306656 VISMAYA.K7 GURUDEVA SMARAKAM UPS
148253 CHAITHANYA M7 Govt. H S S Aroli
343162 SISIRA .M7 South Kuthuparamba UPS
262463 ANAGHANANDA7 KARIYAD NAMBIARS UPS
  324 - Katharachana - Hindi
Reg. NoCode No.NameSTDSchool NameGradePoint
1331212 ARDRA. P.P7 GGVHSS CHERUKUNNU
3901211 DRISYA.P7 Malur UPS
5242210 MUBASHIRA MOHAMMED ALI7 ST MARYS ENGLISH MEDIUM HIGH SCHOOL
NADUVIL
3059213 ASWINI T7 EAST VALLIYAI UPS
4632205 SREESHNA.M7 MUZHAPPILANGAD SOUTH U P SCHOOL
5621209 MEGHA.M.E7 Andalur Senior Basic School
614201 SALIMA AHLAM7 Govt. U.P.School Nuchiyad
25208 ANAGHA.M7 Aichur West U.P. School
2210202 LAYANA. M7 PERALAM A U P S
2679206 ANAGHA M7 OLAVILAM UPS
1845204 ANJALI.P.V7 Muyyam U.P.School
3432203 MITHULA.T7 South Kuthuparamba UPS
1806207 MINI RAJEEVAN7 PKVSMUPS IRINAVE
  325 - Sangha Ganam
Reg. NoCode No.NameSTDSchool NameGradePoint
9431 VAISNAV MOHAN7 St.Michael`S A.I.H.S.S.Kannur
232826 DHANASREE. V.B6 St.Mary`Girls High School
Kokkanissery
382828 VYSHAKH.M7 GUPS Mattannur
479420 THEJUS K7 A K G S Govt. H. S. S. Peralasseri
516530 AISWARYA P V7 ST JOSEPH`S H S PUSHPAGIRI
571325 RADHIKA RADHAKRISHNAN6 Sacred Heart Girls H S S Thalassery
316332 MUHAMMED ALTHAF.P.C7 ABDURAHIMAN SMARAKAM UPS
172229 APARNA C P7 IRINAVE UPS
95023 AKSHAY.P7 BAKHITHA ENGLISH MEDIUM SCHOOL
CHERUKUNNU
420622 MARIA KURIAN7 Veerpad St Seb .UPS
197921 ANAGHA.P.V7 IMNS Govt.High School Mayyil
260827 SARUN DAS. K6 KITANHI UPS
600524 SAMPREETH. K7 Tharuvanatheru UPS
70433 ANUMOL SHAJU7 Sacred Heart High School Payyavoor
  326 - Thiruvathira
Reg. NoCode No.NameSTDSchool NameGradePoint
645260 VAISHNA.P.V7 St.Teresa`S A.I.H.S.S.Kannur
516636 SANDRA GANESH .P.M6 ST JOSEPH`S H S PUSHPAGIRI
318952 MEGHA.T7 KOLAVALLOOR UPS
360433 PRARIKA PRAKASH P6 Kuthuparamba HS
8129 ARCHANA SATHEESH5 Varam U.P. School
469651 ABHIRAMI E6 Anjarakandy Higher Secondary School
158456 DHANYA SUDHAKARAN7 DESASEVA UPS KANNAADIPARAMBA
191840 ADITHYA.K.V7 Kayaralam U.P.School Kanool
106639 ANAGHA. P.P7 GMUPS EZHOME
613638 KEERTHANA .TK7 Mambaram UPS
222426 HARSHITHA. T.P6 GUPS Kokkanam
266537 KRISHNENDU SATHYAN7 KADANKUNI UPS
563832 SWETHA KRISHNA.T.E6 Melur East UPS
  327 - Oppana
Reg. NoCode No.NameSTDSchool NameGradePoint
50948 SURYA C S6 Fathima U.P.School Kudiyanmala
526045 AKHILA ANILKUMAR7 TRICHAMBARAM UPS
118243 ISHANA ISMAIL. A7 VENGARA MAPPILA UPS
307553 SHAFNA.V.M7 CHENDAYAD UPS
221159 MEGHANA.C.K7 PATTY AMMA A U P S KARIVALLOOR
569049 FATHIMATHUL NADEERA7 M M H S S Thalassery
617641 MEGHA VADAVATHI7 Kottayam Raja`s H S Pathiriyad
488852 YUKTHA. K . C6 Kadambur Higher Secondary School
265642 SOORYA RAVEENDRAN .K7 VISHNU VILASAM UPS
354151 NUHA ABDUL GAFOOR7 Kuthuparamba HS
3844 FATHIMA NIDA. K. P6 D.I.S.E.M.H.S.S.Kannur
172560 AISWARYA.T7 IRINAVE UPS
182046 ANAGHA.P.V6 Morazha AUP School
  328 - Sangha Nrutham
Reg. NoCode No.NameSTDSchool NameGradePoint
517142 SANDRA RAMACHANDRAN6 ST JOSEPH`S H S PUSHPAGIRI
217052 MEENAKSHI KESAVAN7 JANAKI MEMORIAL U P S CHERUPUZHA
421243 HARISHMA CHANDRAN7 Veerpad St Seb .UPS
56757 LOVLIN T S7 Vayathur U.P.school ulikkal
17341 AMEYA ANIRUDH6 St.Teresa`S A.I.H.S.S.Kannur
488936 ANAGHA HARIDAS7 Kadambur Higher Secondary School
309938 VISMAYA.K.P6 SARASWATHIVIJAYAM UPS
182158 ANUSREE.T.K7 Morazha AUP School
344537 KEERTHANA GANGADHARAN7 Kuthuparamba UPS
158554 KEERTHANA.V.K.7 DESASEVA UPS KANNAADIPARAMBA
389348 ATHIRA.K6 Kanhileri UPS
269459 ANANYA.K.V7 CHAMPAD WEST UPS
96453 KEERTHANA UNNIKRISHNAN6 GNUPS NARIKKODE
613940 KEERTHANA .TV6 Mambaram UPS
580835 ARSHA AJAYAN7 Palayad Basic UPS
  329 - Desabhakthiganam
Reg. NoCode No.NameSTDSchool NameGradePoint
232822 DHANASREE. V.B6 St.Mary`Girls High School
Kokkanissery
479433 THEJUS K7 A K G S Govt. H. S. S. Peralasseri
382821 VYSHAKH.M7 GUPS Mattannur
316334 MUHAMMED ALTHAF.P.C7 ABDURAHIMAN SMARAKAM UPS
5926 SWETHA DAS6 Sankaravilasam U.P.S. Kanhirode
600529 SAMPREETH. K7 Tharuvanatheru UPS
571331 RADHIKA RADHAKRISHNAN6 Sacred Heart Girls H S S Thalassery
343524 NITHIN A M6 St.Xaviers UPS
281928 ARUNIMA N RAJ7 RAMAVILASAM HSS . CHOKLI
513227 ANNAMOL SEBASTIAN6 SSE UPS RAYROME
119523 THANATHA. T.V7 GOPAL UPS KUNHIMANGALAM
183232 SREEKALA.P.V7 Govt.U.P.School Kadamberi
66125 RIYA GEORGE6 Cherupushpam U.P.School
Chempanthotty
160330 FIDA FATHIMA7 CHMKSGHSS VALAPATTANAM
  330 - Nadakam
Reg. NoCode No.NameSTDSchool NameGradePoint
638020 NLKHIL.M.V7 Thoalambra UPS
267628 FATHIMATHU SANA7 OLAVILAM UPS
186040 MEGHNA.B7 Radhakrishna U.P.School Chekkikulam
173422 SHIRIN MURTHAZA.M.S6 KALLIASSERI SOUTH UPS
596330 ABHINAV .M.K5 Kozhur UPS
20437 AMBILI .K.C7 Kuruva U.P. School
457133 JEENA.K7 GHSS Manathana
473538 MRIDUL K7 IVERKULAM GRAMEENA PATASALA U P
228631 SHAZZ SAMAD6 ANNUR U P S
528026 SHYAM KRISHNA. V.K7 IRINGAL UPS
132429 AKSHAY K.7 GBHSS CHERUKUNNU
353225 SREEHARI K7 Palayathuvayal GUPS
304221 SNEHA.T6 PALATHAYI UPS
52534 ABHIJITH K.K.7 S.N.U.P School Padiyoor



























പ്രസിദ്ധീകരിച്ച മത്സരഫലങ്ങള്‍ക്ക് അതത് ഇനങ്ങളുടെ നേരെയുള്ള Result ല്‍ ക്ലിക്കു ചെയ്യുക



   Festival : HS General   Result    Festival : HSS General   Result
   Item Code & Name
   Item Code & Name
   601 - Chithra Rachana - Pencil click here    901 - Chithra Rachana - Pencil click here
   602 - Chithra Rachana - Water Colour click here
   902 - Chithra Rachana - Water Colour click here
   603 - Chithra Rachana - Oil Colour click here
   903 - Chithra Rachana - Oil Colour click here
   604 - Cartoon click here
   904 - Cartoon click here
   605 - Sasthreeya Sangeetham(Boys) click here
   905 - Collage click here
   606 - Sasthreeya Sangeetham(Girls) click here
   906 - Sasthreeya Sangeetham(Boys) click here
   607 - Kathakali Sangeetham (Boys) click here
   907 - Sasthreeya Sangeetham(Girls) click here
   608 - Kathakali Sangeetham (Girls)
   908 - Lalithaganam (Boys)
   609 - Lalithaganam (Boys) click here
   909 - Lalithaganam (Girls) click here
   610 - Lalithaganam (Girls) click here
   910 - Mappilappattu (Boys) click here
   611 - Mappilappattu (Boys) click here
   911 - Mappilappattu (Girls) click here
   612 - Mappilappattu (Girls) click here
   912 - Kathakali Sangeetham (Boys) click here
   613 - Veena click here
   913 - Kathakali Sangeetham (Girls) click here
   614 - Violin - Paschathyam click here
   914 - Clarinet / Bugle click here
   615 - Violin - Paurasthyam click here
   915 - Nadaswaram click here
   616 - Odakuzhal click here
   916 - Violin - Western
   618 - Chenda / Thayambaka
   917 - Violin - Oriental
   619 - Guitar - Paschathyam
   918 - Guitar - Western click here
   620 - Thabala click here
   621 -Mrudamgam click here
   622 -Madhalam click here
   623 - Kathakali (Boys) click here
   919 - Odakkuzhal click here
   624 - Kathakali (Girls) click here
   920 - Veena / Vichithraveena click here
   625 - Ottanthullal (Boys) click here
   921 - Triple / Jazz - Western click here
   626 - Ottanthullal (Girls)
   922 - Chenda / Thayambaka
   627 - Nadodi Nrutham (Boys) click here
   923 - Mrundangam click here
   628 - Nadodi Nrutham(Girls) click here
   925 - Thabala click here
   629 - Chakkyarkoothu (Boys)
   926 - Ottanthullal (Boys)
   630 - Bharathanatyam (Boys) click here
   927 - Ottanthullal (Girls)
   631 - Bharathanatyam (Girls)
   929 - Kathakali (Girls) click here
   632 - Kuchuppudi (Boys) click here
   930 - Nadodi Nrutham (Boys) click here
   633 - Kuchuppudi (Girls) click here
   931 - Nadodi Nrutham (Girls) click here
   634 - Mohiniyattam (Girls) click here
   932 - Bharathanatyam (Boys) click here
   635 - Kerala Nadanam (Boys) click here
   933 - Bharathanatyam (Girls)
   636 - Prasangam - Malayalam click here
   934 - Kuchuppudi (Boys) click here
   637 - Prasangam - English click here
   935 - Kuchuppudi (Girls) click here
   638 - Prasangam - Hindi click here
   937 - Keralanadanam (Boys) click here
   639 - Kavitharachana - Malayalam click here
   938 - Mohiniyattam (Girls) click here
   640 - Katharachana - Malayalam click here
   939 - Prasangam - Malayalam
   641 - Kavitharachana - Hindi
   940 - Prasangam - English click here
   642 - Katharachana - Hindi
   941 - Prasangam - Hindi click here
   643 - Upanyasam - Malayalam click here
   942 - Prasangam - Urdu click here
   644 - Upanyasam - English lick here
   943 - Prasangam - Sanskrit
   645 - Upanyasam - Hindi click here
   944 - Upanyasam - Malayalam click here
   646 - Upanyasam - Urdu click here
   945 - Upanyasam - English click here
   647 - Katharachana - Urdu click here
   946 - Upanyasam - Arabic click here
   648 - Kavitharachana - Urdu click here
   947 - Upanyasam - Sanskrit click here
   649 - Padyam Chollal - Malayalam click here
   948 - Upanyasam - Hindi
   650 - Padyam Chollal - English click here
   949 - Upanyasam - Urdu click here
   651 - Padyam Chollal - Hindi click here
   950 - Katharachana - Malayalam click here
   652 - Padyam Chollal - Arabic click here
   951 - Katharachana - English click here
   653 - Padyam Chollal - Urdu click here
   952 - Katharachana - Hindi click here
   654 - Padyam Chollal - Tamil click here    953 - Katharachana - Arabic click here
   655 - Padyam Chollal - Kannada click here
   954 - Katharachana - Sanskrit click here
   656 - Aksharaslokam click here
   955 - Katharachana - Urdu click here
   657 - Kavyakeli click here
   956 - Kavitharachana - Malayalam click here
   658 - Mono Act (Boys) click here
   957 - Kavitharachana - English click here
   659 - Mono Act (Girls) click here
   958 - Kavitharachana - Hindi click here
   660 - Mimicry (Boys) cick here
   959 - Kavitharachana - Arabic click here
   661 - Mimicry (Girls) click here
   960 - Kavitharachana - Sanskrit click here
   662 - Kathaprasangam click here
   961 - Kavitharachana - Urdu click here
   682 - Kerala Nadanam (Girls) click here
   962 - Padyam Chollal -  Malayalam
   663 - Parichamuttu (Boys) click here
   963 - Padyam Chollal - English click here
   664 - Poorakkali (Boys) click here
   964 - Padyam Chollal - Hindi
   665 - Kolkali (Boys) click here
   965 - Padyam Chollal - Arabic click here
   666 - Arabanamuttu (Boys) click here
   966 - Padyam Chollal - Sanskrit
   667 - Dafmuttu (Boys) click here
   967 - Padyam Chollal - Urdu click here
   668 - Margamkali (Girls) click here
   968 - Padyam Chollal - Tamil click here
   669 - Thiruvathirakali (Girls)
    969 - Padyam Chollal - Kannada click here
   670 - Oppana (Girls)
   970 - Aksharaslokam click here
   671 - Vattappattu (Boys) click here
   971 - Kavyakeli click here
   672 - Sangha Nrutham (Girls) click here
   972 - Mono Act (Boys) click here
   673 - Kathakali - Group
   973 - Mono Act (Girls) click here
   674 - Ganamela click here
   974 - Mimicry (Boys)
   675 - Chendamelam click here
   975 - Mimicry (Girls) click here
   676 - Panchavadyam
   976 - Kathaprasangam click here
   677 - Nadakam
   998 - Keralanadanam (Girls) click here
   678 - Vrunda Vadyam click here
   977 - Group Dance (Girls) click here
   679 - Bandmelam
   978 - Thiruvathira (Girls) click here
   680 - Desabhakthiganam
   979 - Margamkali (Girls) click here
   681 - Yakshaganam
   980 - Oppana (Girls)
   679 - Bandmelam click here
   981 - Vattappattu (Boys) click here
   680 - Desabhakthiganam
   982 - Kathakali - Group
   681 - Yakshaganam
   983 - Sangha Ganam click here
   Festival : UP General  
   984 - Nadakam click here
   Item Code & Name
   985 - Mookabhinayam click here
   301 - Prasangam - Malayalam click here
   986 - Vrundavadyam click here
   302 - Prasangam - English click here
   987 - Chendamelam
   303 - Prasangam - Hindi click here
   988 - Panchavadyam
   304 - Padyamchollal - Malayalam click here
   989 - Koodiyattam click here
   305 - Padyamchollal - English click here
   990 - Skit - English click here
   306 - Padyamchollal - Arabic click here
   991 - Parichamuttu (Boys) click here
   307 - Padyamchollal - Urudu click here
   992 - Arabanamuttu (Boys) click here
   308 - Padyamchollal - Hindi click here
   993 - Kolkali (Boys) click here
   309 - Aksharaslogam click here
   994 - Dafmuttu (Boys) click here
   310 - Lalithaganam click here    995 - Poorakkali (Boys) click here
   311 - Sasthreeya Sangeetham click here
   996 - Bandmelam click here
   312 - Mappilappatu click here
   997 - Desabhakthiganam
   997 - Desabhakthiganam
   313 - Nadodi Nrutham click here

   314 - Chithra Rachana - Pencil click here
   315 - Chithra Rachana - Jalachayam click here
   316 - Bharathanatyam click here
   317 - Mohiniyattam click here
   318 - Kuchuppudi click here
   319 - Mono Act click here
   320 - Kathaprasangam click here
   321 - Ottanthullal click here
   322 - Katharachana - Malayalam click here
   323 - Kavitharachana - Malayalam click here
   324 - Katharachana - Hindi click here
   325 - Sangha Ganam click here
   326 - Thiruvathira
   327 - Oppana click here
   328 - Sangha Nrutham click here
   329 - Desabhakthiganam click here
   330 - Nadakam click here
   Festival : UP Sanskrit   Result    Festival : HS Sanskrit   Result
   Item Code & Name
   Item Code & Name
   501 - Upanyasarachana click here
   801 - Upanyasarachana click here
   502 - Katharachana click here
   802 - Katharachana click here
   503 - Kavitharachana click here
   803 - Kavitharachana click here
   504 - Samasyapooranam click here
   804 - Samasyapooranam click here
   505 - Aksharaslokam click here
   805 - Aksharaslokam
   506 - Prasnothari click here
   806 - Prasnothari click here
   507 - Padyam Chollal (Boys)
   807 - Padyamchollal click here
   508 - Padyam Chollal (Girls) click here
   808 - Prabhashanam
   509 - Sidharoopocharanam (Boys) click here
   809 - Chambuprabhashanam click here
   510 - Sidharoopocharanam (Girls) click here
   810 - Padakam (Boys) click here
   511 - Ganalapanam (Boys) click here
   811 - Padakam (Girls)
   512 - Ganalapanam (Girls) click here
   812 - Ashtapathi (Boys) click here
   513 - Katha Kathanam click here
   813 - Ashtapathi (Girls) click here
   514 - Gadhyaparayanam click here
   814 - Ganalapanam (Boys)
   515 - Prabhashanam
   815 - Ganalapanam (Girls)
   516 - Sanghaganam click here
   816 - Koodiyattam click here
   517 - Nadakam click here
   817 - Nadakam click here
   518 - Vandematharam
   818 - Vandematharam


   819 - Sangha Ganam click here
   Festival : HS Arabic   Result    Festival : UP Arabic   Result
   Item Code & Name
   Item Code & Name
   701 - Upanyasam - Arabic click here
   401 - Gadhya Vayana click here
   702 - Katharachana click here
   402 - Quran Parayanam click here
   703 - Caption Rachana click here
   403 - Padyam Chollal click here
   704 - Tharjama ( Arabic) click here
   404 - Kadha Parayal click here
   705 - Poster Nirmanam click here
   405 - Quiz click here
   706 - Padyam Chollal (Boys) click here
   406 - Arabi Ganam click here
   707 - Padyam Chollal(Girls) click here
   407 - Prasangam click here
   708 - Arabi Ganam (Boys) click here
   408 - Mono Act click here
   709 - Arabi Ganam (Girls) click here
   409 - Tharjama (Arabic) click here
   710 - Kathaprasangam
   410 - Pada Payattu click here
   711 - Mono Act click here
   411 - Pada Keli click here
   712 - Prasangam (Arabic) clik here
   412 - Sangha Ganam click here
   713 - Quran Parayanam click here
   413 - Sambhashanam click here
   714 - Prasnothari click here

   715 - Musharah click here
   716 - Nikhandu Nirmanam click here
   717 - Sambhashanam click here
   718 - Sangha Ganam click here
   719 - Chithreekaranam click here